ഐപിഎൽ മത്സരങ്ങളിൽ ഇനി നടക്കാൻ പോകുമ്പോൾ. ഇതിലേക്ക് ആരൊക്കെ ഉണ്ടാകും

  ഐപിഎൽ മത്സരങ്ങളിൽ ഇനി നടക്കാൻ പോകുമ്പോൾ. ഇതിലേക്ക് ആരൊക്കെ ഉണ്ടാകും

  ശേഷിച്ച ഐപിഎൽ മത്സരങ്ങളിൽ ഇനി നടക്കാൻ പോകുമ്പോൾ. ഇതിലേക്ക് ആരൊക്കെ ഉണ്ടാകും എന്ന് സംശയം നേരത്തെ തന്നെ പോയിരുന്നു. ഇനി ഏതാണ്ട് ഒരു മാസത്തെ ഗ്യാപ്പ് മാത്രം ശേഷിക്കുമ്പോൾ എത്ര താരങ്ങൾ ടൗണിലേക്ക് ഉണ്ടാകും എന്ന് ഇപ്പോഴും വ്യക്തമല്ല.

  എങ്കിലും ചില താരങ്ങൾ ഇപ്പോൾ തന്നെ പരിക്കുമൂലം ശേഷിക്കുന്ന കളിയിൽ ഉണ്ടാവില്ല. എന്ന സൂചന നമുക്കിപ്പോൾ നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

  ഈ രൂപത്തിൽ ശേഷിക്കുന്ന മത്സരത്തിലേക്ക് ഉണ്ടാവാതെ 4 താരങ്ങളെ പറ്റിയാണ് ഇതിലൂടെ നമ്മൾ പറയാൻ പോകുന്നത്. സിൽ ആദ്യം വരുന്ന താരം deludus ആണ് അദ്ദേഹം റിലീസിൽ നിന്നും മാറി നിൽക്കുന്ന സമയം ഐപിഎല്ലിൽ മുതൽ എല്ലാത്തിലും അത് ബാധിക്കുന്നതാണ് ഈ കാരണം കൊണ്ട് കളിയിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കണമെന്ന് സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് താരം ആദ്യംതന്നെ വിട്ടിരുന്നു.

  അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം ഹിറ്റായിട്ടുണ്ട് എങ്കിലും കാരണം ഐപിഎല്ലിൽ കാണിക്കുമോ എന്നത് ഇപ്പോഴും വ്യക്തമല്ല പ്രത്യേകിച്ച് മറ്റ് അംഗങ്ങൾ പി പി യിലേക്ക് കടന്നുവരുമ്പോൾ ഇദ്ദേഹത്തിന് അതിൽ അവസരം കിട്ടുമോ എന്ന് ചോദ്യചിഹ്നം ഇതിലേക്ക് നയിക്കുന്നു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം ചോദിക്കുന്ന മത്സരത്തിൽ കാണിക്കാൻ സാധ്യത വളരെ കുറവാണ്. അടുത്ത ആയിട്ടുള്ള മൂന്നുപേരും നമ്മുടെ ഇന്ത്യൻ താരങ്ങളാണ്.

  ഇന്ത്യ ഇംഗ്ലണ്ട് കളിയിൽ അവസരം നേടിയതിനുശേഷം പരിക്ക് പറ്റിയതാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ മൂന്നു പേരും സീരിയലിൽ നിന്ന് പുറത്തായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇവരെ കളിക്കാൻ വിടില്ല എന്ന് ബിസിഎസ് താല്പര്യം പറയുന്നു. താരങ്ങളെ t20 യിലേക്ക് എടുക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് താരങ്ങളെ ഫിറ്റാക്കി എടുക്കാൻ വേണ്ടിയാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു തീരുമാനം എടുത്തിരിക്കുന്നത് മൂലം താരത്തിന് t20 കളിക്കാൻ കഴിയുന്നതായിരിക്കും.

  ഇനി മറ്റു രണ്ടു പേരുണ്ട് അവർ ഐപിഎൽ തുടങ്ങുമ്പോഴേക്കും ഫിറ്റ് ആകുമോ എന്നത് യാതൊരു ഉറപ്പുമില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവർക്ക് കളിക്കാൻ പറ്റുമോ എന്നതും യാതൊരു ഉറപ്പുമില്ല ഇങ്ങനെ ഒരു സംശയമാണ് ജനങ്ങൾ എല്ലാവരും പറയുന്നത് ഇവർ നേരത്തെ തന്നെ നഷ്ടപ്പെടുന്നുണ്ട് എന്നത് താരം നേരത്തെ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ പെട്ടെന്ന് ഇതിലേക്ക് കടന്നുവരുമെന്ന് ജനങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കേണ്ടതില്ല.

  പിന്നെ അധികം വരിക മറ്റു കാര്യങ്ങൾ ഒന്നും വന്നിട്ടില്ല എങ്ങനെ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഈ നാലു പേരായിരിക്കും ഒഴിവാക്കുക ബാക്കി എല്ലാവരും കളിക്കുന്ന ആയിരിക്കും.

  error: Content is protected !! Sorry