മുകേഷ് രണ്ട് ബന്ധങ്ങളും വേർ പ്പെടുത്തണം സരിതയും ദേവികയും

  മുകേഷ് രണ്ട് ബന്ധങ്ങളും വേർ പ്പെടുത്തണം സരിതയും ദേവികയും

  മുകേഷ് രണ്ട് ബന്ധങ്ങളും വേർ പ്പെടുത്തണം സരിതയും ദേവികയും ഇനി പുതിയത് വ്യക്തിപരമായ കാരണങ്ങളാൽ നടനം കൊല്ലം എംഎൽഎയുമായ മുകേഷുമായുള്ള വിവാഹബന്ധം വേർപെടുത്തടുകയാണ് എന്ന് പ്രശസ്ത നർത്തകി മേ തൻ നാവിക വ്യക്തമാക്കിയിക്കുന്നു ‘ മുകേഷിന്റെ രണ്ടാം വിവാഹ മോചനം ചർച്ച യാഗ വേ ആദ്യഭാര്യ സരിത പ്രതികരണവുമായി രംഗത്ത് വന്നിരിക്കുന്നു നേരത്തെ സരിത മുകേഷിനെ ഗുരുതരമായ ആരോപണങ്ങൾ ഉന്നയിച്ചിരുന്നു.

  നിരവധി സിനിമകളിൽ ഒരുമിച്ച് അഭിനയിച്ച മുകേഷിനെയും സരിതയുടെയും വിവാഹം ആണ് 1988 സെപ്റ്റംബർ രണ്ടിനാണ് വിവാഹിതരായത് സരിതയുടെ രണ്ടാം വിവാഹമായിരുന്നു ആദ്യഭർത്താവ് തമിഴ് നടൻ വെങ്കട സുബ്ബയ്യർ ആയിരുന്നു ഈ ബന്ധം ഒരു വർഷം മാത്രമാണ് നീണ്ടു നിന്നിരുന്നത് മുകേഷും സരിതയും 23 വർഷക്കാലം ഒരുമിച്ച് ജീവിച്ച ശേഷം 2011ലാണ് വിവാഹമോചിതർ ആവുന്നത് ശ്രാവൺ തേജസ് എന്നീ രണ്ട് ആൺകുട്ടികൾ ആണുള്ളത് സംഗീത നാടക അക്കാദമി മിഴിയിലെ പരിചയമാണ് മുകേഷും ദേവികയും ആയുള്ള വിവാഹത്തിലെത്തിയത് 2003 ലാണ്.

  ഇത് രണ്ടാം വിവാഹമാണിത് ദേവിക ആദ്യത്തെ വിവാഹത്തിൽ ഒരു മകനുണ്ട് എട്ടു വർഷത്തെ ദാമ്പത്യത്തിന് ശേഷം ആണ് ഇരുവരും ഇപ്പോൾ വേർപിരിയുന്നത് മുകേഷ് മേതിൽ ദേവിക ഇപ്പോൾ ഒന്നും പ്രതികരിക്കാൻ ഇല്ല എന്ന് സരിത വ്യക്തമാക്കി താനുമായുള്ള വിവാഹബന്ധം നിയമപരമായി വേർപിരിയാതെ യാണ് മുകേഷ് madal ദേവികയെ വിവാഹം കഴിച്ചത് അത് മാത്രമാണ് ഇപ്പോൾ പറയാനുള്ളത് എന്ന് ആധാരം അറിയിച്ചു.

  2013 മുകേഷ് ദേവിക വിവാഹ സമയത്തും സരിത ഇത് ആരോപണമുന്നയിച്ച താണ് തങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള വിവാഹ ബന്ധം നിയമപരമായി തന്നെ വേർപെടുത്തുന്ന അതിനുള്ള നടപടിക്രമങ്ങൾ പൂർത്തിയായിട്ടില്ല എന്നാണ് സരിത അന്ന് അറിയിച്ചത് തന്റെ വിവാഹ ബന്ധം നിയമപരമായി വേർപെടുത്തിയത് തിനുള്ള നടപടിക്രമങ്ങൾ പൂർത്തിയായിട്ടില്ല എന്നാണ് സരിത അറിയിച്ചത്

  error: Content is protected !! Sorry