ഇന്ന് ട്വിസ്റ്റ്‌.. ഇന്ത്യ ഇംഗ്ലണ്ട് ടെസ്റ്റ്‌ ൽ

  ഇന്ന് ട്വിസ്റ്റ്‌.. ഇന്ത്യ ഇംഗ്ലണ്ട് ടെസ്റ്റ്‌ ൽ

  ഇന്ത്യ ഇംഗ്ലണ്ട് ടെസ്റ്റ് മായി ബന്ധപ്പെട്ട പുറത്തുവന്നിട്ടുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ അപ്ഡേറ്റുകളും ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ വിരാട് കോലിയുടെ പ്രതികരണവുമാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് ഇന്ന് വൈകിട്ട് പുറത്ത് വന്നിട്ടുള്ള റിപ്പോർട്ട് പ്രകാരം ജ് ഫ്രാൻസ് ഇന്ത്യ എതിരായുള്ള ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ കളിക്കില്ല എന്നാണ് അറിയാൻ സാധിക്കുന്നത്.

  താരത്തിന് ഏറ്റ പരിക്കാണ് എന്ന വില്ലൻ ആയിരിക്കുന്നത് ഈ ഒരു വാർത്ത ഇപ്പോൾ തന്നെ തിരിച്ചടിയിൽ തന്നെയാണ് നിൽക്കുന്നത് മെയ് 21 ന് അദ്ദേഹം ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് വിധേയനായിരുന്നു താരത്തിനെ വീണ്ടും ഒരു ശസ്ത്രക്രിയ വേണ്ടിവരും ലഭിക്കുന്ന റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നത് അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ ലിസ്റ്റിൽ ലോകകപ്പ് നഷ്ടമെന്ന് ആകും എന്നാണ് പറയുന്നത് ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ ലക്ഷ്യമാക്കിയാണ് കളിക്കുന്നത് എന്ന് പറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ് ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ വിരാട് കോലി തോൽവി ഒഴിവാക്കുവാനായി മത്സരം സമനിലയിൽ ആക്കുവാൻ വേണ്ടി ശ്രമിക്കുക എന്നത് തനിക്ക് അംഗീകരിക്കാൻ കഴിയുന്ന കാര്യമാണ് ഇപ്പോൾ ഗോലി പറഞ്ഞത്.

  ഗ്രണ്ടിലേക്ക് ഇറങ്ങുമ്പോൾ ഓരോ ടെസ്റ്റ് വിജയിക്കുവാൻ ആണ് ലക്ഷ്യം വെക്കുന്നത് ഞാൻ അതിനാണ് പ്രധാന്യം നൽകുന്നത് നമ്മൾ അതാണ് പിന്തുടരുന്നത് ഇനിയും നമുക്ക് കൂടുതൽ ഉയരങ്ങളിലേക്ക് കീഴടക്കാൻ സാധിക്കും സംസ്കാരമാണ് എന്നോട് കൂടുതൽ ചേർന്നു നിൽക്കുന്നത് ടെസ്റ്റ് മത്സരം തോറ്റാൽ പോലും എന്നെക്കൊണ്ട് സാധിക്കുന്നത്.

  എല്ലാം ഞാൻ ചെയ്യും ദിനേഷ് കാർത്തിക് നോടൊപ്പം ഉള്ള അഭിമുഖത്തിലാണ് ഈ കാര്യങ്ങളെല്ലാം പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത് നമ്മൾ ജയത്തിനായി ട്ടാണ് കളിക്കുന്നത് മൂന്നാം ദിനമോ നാലാം ദിനമോ ടെസ്റ്റ് മത്സരം സുരക്ഷിതമാക്കാൻ ഞാൻ ശ്രമിക്കുന്നത് എന്നെ സംബന്ധിച്ച് നായികക്ക് അല്ലേ ഒരു വിഷയമല്ല

  error: Content is protected !! Sorry