ഇംഗ്ലണ്ടും ഇന്ത്യയും തമ്മിലുള്ള മത്സരം നാളെ..

  ഇംഗ്ലണ്ടും ഇന്ത്യയും തമ്മിലുള്ള മത്സരം നാളെ..

  ഇംഗ്ലണ്ടും ഇന്ത്യയും തമ്മിലുള്ള മത്സരം നാളെ നടക്കുകയാണ് ഈ മത്സരത്തിലെ ഒരു കമ്പ്ലീറ്റ് വീഡിയോ ആണ് നമ്മൾ ഇതിൽ കാണാൻ പോകുന്നത് ഏറ്റവും ആദ്യം പിക്ചറിൽ വെതർ കണ്ടീഷൻ പരിഗണിച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ നാളെ ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 3 30 മുതൽ നോട്ടിംഗ് ഹാമിൽ വച്ചാണ് ഈ മത്സരം നടക്കാൻ പോകുന്നത് പൊതുവേ ഫാസ്റ്റ് ഫോളോവേഴ്സിനെ സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന പിച്ചിൽ നല്ല പച്ചപ്പ് കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട്.

  അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഫാസ്റ്റ് ഫോളോവേഴ്സിനെ തീർച്ചയായും ആദ്യം മത്സരത്തിന് സപ്പോർട്ട് ലഭിക്കും കൂടാതെ രണ്ട് മൂന്ന് നാല് ദിവസങ്ങളിൽ മഴക്കുള്ള സാധ്യതയും കൂടി പറഞ്ഞിരുന്നതിനാൽ നല്ല സിംഗ് പൗലോസ് ലഭിക്കും ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഫൈനൽ കണ്ട പോലെ തന്നെ കാര്യമായ മഴ പെയ്യാതെ ഇരുന്നാൽ ആയിരിക്കും നാല് അഞ്ച് ദിവസങ്ങളിൽ വിന്നേഴ്സ് സപ്പോർട്ട് ലഭിക്കാൻ പോകുന്നത് ഇനി ബദർ കണ്ടീഷനിൽ വന്നിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ നോട്ടിങ്ങാം നടക്കുന്ന അഞ്ച് ദിവസങ്ങളിലും മഴ പെയ്യും എന്ന് സാധ്യത പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ഇതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ രണ്ട് മൂന്ന് നാല് ദിവസങ്ങളിലായിരിക്കും ഇനി ഈ ടീമിലേക്ക് വന്നിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ ഹോ ലിപോപ്പ് ആദ്യമത്സരത്തിൽ ഹിറ്റ് ആയിരിക്കില്ല എന്നാണ് ഇംഗ്ലണ്ട് ടീമിൽ നിന്നും വന്നിരിക്കുന്നു.

  എൻജോയ് അപ്ഡേറ്റ് കൂടാതെ കണ്ടീഷൻ പ്രകാരം സിം ലഭിക്കാൻ സാധ്യതയുള്ളതിനാൽ സാം ഗരം ടീമിലേക്ക് വരാൻ വളരെ സാധ്യത കൂടുതലാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇംഗ്ലണ്ട് ഓരോ പ്രോബ്ലം ബിൾ ടീമിനെ നോക്കുകയാണെങ്കിൽ റേലിബാൻസ് ഹസിദ് ഹമീദ് ഓപ്പണിം’ താരങ്ങൾക്കാണ് ടീമിനെ സാധ്യതയുള്ളത് ഇനി ഇന്ത്യയുടെ കാര്യത്തിലേക്ക് വന്നിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അധർ വാൾ പോയതോടെ ഓപ്പൺ ഇങ്ങിനെ ആര് വരുമെന്ന് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം ശ്രദ്ധേയമായിട്ടുണ്ട്.

  ചിലപ്പോൾ അനുമാനം ബിഹാരി യിലെ ചിലപ്പോൾ ഓപ്പണിങ് ലേക്ക് പരീക്ഷിച്ച് എത്തുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട് നേരത്തെ തന്നെ കണ്ടിരുന്നോ അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് രോഹിത്തിന് കൂട്ടായി രാഹുൽ വിഹാരി എന്നിവരിൽ ആരായിരിക്കും എന്നും സിം ബോളർ ആയ സിറാജിനെ ആർക്ക് പകരം ടീമിലേക്ക് ആഡ് ചെയ്യും എന്നായിരിക്കും അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇന്ത്യയുടെ ഒരു ടീം നോക്കുകയാണെങ്കിൽ രാഹുൽ അല്ലെങ്കിൽ വിഹാരി രോഹിത്ത് ഓപ്പൺ ഇറങ്ങും അവസാനം കുറേപേർ ഉള്ളതിനാൽ രണ്ട് പേർക്കാണ് സാധ്യതയുള്ളത് ഏറ്റവും അവസാനമായി ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട താരങ്ങളാണ് ഇവർ

  error: Content is protected !! Sorry