ഇന്ത്യക്ക് പുതിയ ഓപ്പണാർ..

  ഇന്ത്യക്ക് പുതിയ ഓപ്പണാർ..

  ഏറ്റവും ആദ്യം പുറത്തുവന്നിരിക്കുന്ന റോസ് ടീ സീരിയസ് മായി ബന്ധപ്പെട്ട താണ് ഈ ടൂർണമെന്റ് ആദ്യ ഡിഷ് നെ കുറിച്ച് മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പാണ് അവസാനിച്ചത് എന്നാൽ ഇതിന്റെ രണ്ടാം വിഷൻ അടുത്ത വർഷം ജനുവരിയിൽ തുടങ്ങുവാൻ ആണ് തീരുമാനം പുറത്ത് വന്നിരിക്കുന്നത് ആദ്യ മിഷൻ ഇന്ത്യയിൽ ആയിരിക്കുന്നു എന്ന് അറിയുകയാണെങ്കിൽ ഇന്ന് നടക്കാൻ പോകുന്ന ടൂർണമെന്റ് ആകാൻ പോകുന്നത് അടുത്ത അപ്ഡേറ്റ് 1000 ലൈക്കുമായി ബന്ധപ്പെട്ടതാണ്.

  ക്രിക്കറ്റിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോർമാറ്റ് ആയ ടൂർണമെന്റ് ഇപ്പോൾ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ഇതിലേക്ക് ഇന്ത്യൻ താരങ്ങളുമായി xtrimo റിക്വസ്റ്റ് ഇംഗ്ലണ്ട് നേരത്തെ നടത്തിയിരുന്നു എന്നാൽ ഈ റിക്വസ്റ്റ് ആദ്യം നിഷേധിച്ചെങ്കിലും ഇനി വരാൻ പോകുന്ന സീസണിലേക്ക് ഇന്ത്യൻ താരങ്ങളെ അയക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഈ ചർച്ച വിജയകരമായി നടക്കുകയാണെങ്കിൽ ചിലപ്പോൾ അടുത്ത വർഷം ഇന്ത്യൻ താരങ്ങളെ ഈ ടൂർണ്ണമെന്റിൽ കാണാൻ സാധിക്കും.

  ഇതിനുശേഷം വന്നിരിക്കുന്ന അപ്ഡേറ്റ് ഐപിഎല്ലുമായും ബന്ധപ്പെട്ടതാണ് ഐപിഎല്ലിന് വേണ്ടിയുള്ള ദിവസങ്ങൾ അടുത്ത കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ ഏറ്റവും ആദ്യം യുഎഇയിലേക്ക് പ്രൊട്ടക്ടീവ് നടത്താൻ ചെന്നൈ ഇപ്പോൾ തീരുമാനമെടുത്തിട്ടുണ്ട് ഓഗസ്റ്റ് 10ന് ശേഷം എല്ലാ ടീമുകൾക്കും യുഎഇയിലേക്ക് പോകാൻ ബിസിസിഐ അനുവാദം നൽകി ഇരിക്കുമ്പോൾ ഓഗസ്റ്റ് 14-ന് 15ന് ആയിരിക്കും ചെന്നൈയിലേക്ക് പോകാൻ ഒരുങ്ങുന്നത്.

  ഏറ്റവും അവസാനത്തെ അപ്ഡേറ്റ് ഇന്ത്യയും ഇംഗ്ലണ്ടും മായി ബന്ധപ്പെട്ട താണ് ഈ പരമ്പരയിൽ ഇന്ത്യക്ക് മോശമായ നിലയിൽ മായൻ garga തലക്ക് പരിക്കേറ്റ കാരണത്താൽ ആദ്യ ടെസ്റ്റിൽ നിന്നും പുറത്തായിട്ടുണ്ട് ഇവിടെ ഹനുമാൻ വിഹാരി യെപ്പോലെ ഒരു ഭാരത് ഓപ്പണിൽ കണ്ടാലും വലിയ അത്ഭുതം കാണേണ്ടത് ആയി തോന്നിയില്ല

  error: Content is protected !! Sorry