നടി ശാലിന്‍ സോയയുടെ അടിപൊളി വൈറല്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്…

  നടി ശാലിന്‍ സോയയുടെ അടിപൊളി വൈറല്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്…

  ബാലതാരമായി സിനിമയില്‍ എത്തിയ നടിയാണ് ശാലിന്‍.പിന്നീട് സഹനടിയായും നിരവധി സിനിമകളില്‍ അഭിനയിച്ചു,

  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  മലയാള ചലച്ചിത്ര -ടെലിവിഷൻ വ്യവസായങ്ങളിൽ പ്രധാനമായും പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു ഇന്ത്യൻ നടിയും നർത്തകിയും അവതാരകയുമാണ് ശാലിൻ സോയ. ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത ജനപ്രിയ സീരിയലായ ഓട്ടോഗ്രാഫിലെ ദീപ റാണി എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ടാണ് 
  ശാലിൻ കൂടുതൽ അറിയപ്പെടുന്നത്. 
  
  2010 ൽ എൽസമ്മ എന്ന ആൺകുട്ടി എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അവർ ബിഗ് സ്ക്രീനിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. റെബേക്ക ഉതുപ്പ് കിഴക്കേമല, ജാഡയും മുടിയും തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ ശാലിൻന്റ്റെ പ്രകടനം നന്നായി ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു.
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya

  1997 ഫെബ്രുവരി 22 ന് കേരളത്തിലെ കോഴിക്കോട് നഗരത്തിലാണ് ഷാലിൻ സോയ ജനിച്ചത്  . അവളുടെ അച്ഛൻ ഒരു ബിസിനസുകാരനും അമ്മ ഒരു നൃത്താധ്യാപികയുമാണ്. 2004 ൽ  ക്വട്ടേഷൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അഭിനയജീവിതം ആരംഭിച്ചത് . കിരൺ ടിവിയിലെ ജസ്റ്റ് ഫോർ കിഡ്സ് , കൈരളി ടിവിയിലെ ആക്ഷൻ കില്ലാഡി , അമൃത ടിവിയിലെ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ജൂനിയർ തുടങ്ങിയ നിരവധി ടിവി പരിപാടികൾക്കും അവതാരകയായിരുന്നു . 2011 – ഏഷ്യാനെറ്റ് അയൂകെയർ ടെലിവിഷൻ അവാർഡ് – ഈ വർഷത്തെ മികച്ച പുതുമുഖം (ടിവി സീരിയൽ ഓട്ടോഗ്രാഫിനായി ) 2011, മികച്ച ടെലിവിഷൻ അവാർഡ് ഓട്ടോഗ്രാഫിനായി, മികച്ച ബാലതാരത്തിനുള്ള വയലാർ അവാർഡ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്ന നിരവധി അവാർഡുകളും അംഗീകാരങ്ങളും ഷാലിൻ സോയ നേടിയിട്ടുണ്ട്

  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya

  കൂടുതൽ ചിത്രങ്ങൾ കാണാം

  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  Actress Shaalin Zoya
  error: Content is protected !! Sorry