മകനൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങള്‍ പങ്കുവെച്ച്‌ നവ്യ സംഗതി വൈറൽ

  മകനൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങള്‍ പങ്കുവെച്ച്‌ നവ്യ സംഗതി വൈറൽ

  അമ്മയും കുട്ടിയും മകൻ ഒപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ച്. നവ്യ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയാണ്. നവ്യാനായർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമായ താരം തന്നെ.

  navya nair
  navya nair

  ചിത്രങ്ങളെല്ലാം പ്രേക്ഷകരുമായി പങ്കുവെക്കാൻ ഉണ്ട് ഇപ്പോഴിതാ മകൻ സായ് യോടൊപ്പം ഉള്ള ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ് നവ്യ ഇരുവരും ഒരേ നിറത്തിലുള്ള വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ചുള്ള ചിത്രമാണ് നവ്യ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ഇടക്ക് മകളോടൊപ്പം ഉള്ള ചിത്രങ്ങൾ നവ്യ ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട് 2010ലാണ് നവ്യയും സന്തോഷ് മേനോനും വിവാഹിതരായത്.

  navya nair

  സായി കൃഷ്ണ ഏക മകനാണ് നീണ്ട ഒരു ഇടവേളക്ക് ശേഷം വികെ പ്രകാശ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഒരുത്തി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളസിനിമയിലേക്ക് മടങ്ങിയെത്താൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് നവ്യാനായർ.ഇടക്ക് മകളോടൊപ്പം ഉള്ള ചിത്രങ്ങൾ നവ്യ ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. അവരുടെ എല്ലാ ഫോട്ടോസും ഒരുപാട് ആരാധകരാണുള്ളത്.

  navya nair

  ഇവിടുന്ന് ഓരോ ഫോട്ടോസും വീഡിയോസും അതാതു സമയം തന്നെ വൈറലായി പോകാറുണ്ട് അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇവർ എത്രത്തോളം ആരാധകരുടെ പ്രീതി നേടാൻ കഴിഞ്ഞത്. ഇവർക്ക് മകനായി ഒരാൾ ആണുള്ളത്.

  സായി കൃഷ്ണ ഏക മകനാണ്.അമ്മയും കുട്ടിയും മകൻ ഒപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ച്. നവ്യ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയാണ്.

  navya nair

  നവ്യാനായർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമായ താരം തന്നെ. സാധാ മലയാളി നടന്മാരെയും നടിമാരെയും പോലെ തന്നെയാണ് ഇവരും ഇവരുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അത്രത്തോളം സജീവമായി അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് ഇടുന്ന ഫോട്ടോസും വീഡിയോസും അതാതു സമയം തന്നെ വൈറലായി പോകുന്നത് ഇപ്പോൾ മകന്റെ കൂടെ ഈ ഫോട്ടോയും പെട്ടെന്ന് തന്നെ രണ്ടു കൈകളും നീട്ടിയാണ് ആരാധകർ സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്.

  navya nair
  error: Content is protected !! Sorry