ആസിഫലി നായികയുടെ കിടുക്കാച്ചി ചിത്രങ്ങൾ കാണാം കിടു എന്ന് ആരാധകർ

  ആസിഫലി നായികയുടെ കിടുക്കാച്ചി ചിത്രങ്ങൾ കാണാം കിടു എന്ന് ആരാധകർ

  കേരളത്തിലെ കൊച്ചി സ്വദേശിയായ ദക്ഷിണേന്ത്യൻ നാടക നടിയാണ് അപർണാ വിനോദ് 2015 ഇൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഞാൻ നിന്നോട് കൂടെയുണ്ട് എന്ന മലയാള ചലച്ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അപർണയുടെ ചലച്ചിത്ര അറങ്ങേറ്റം
  ഇളയദള പതിയുടെ ബൈരവയെ വിജയരാഘവന്റെ മകളായാണ് അപർണയുടെ തമിഴ് ചലച്ചിത്ര അരങ്ങേറ്റം

  കാലിക്കറ്റ് സർവ്വകലാശാലയുടെ യൂണിവേഴ്സിറ്റി കലോത്സവത്തിൽ മികച്ച നടിക്കുള്ള പുരസ്ക്കാരവും അപർണ നേടിയിട്ടുണ്ട് കോശിന്നൂരി ന്റെ വിജയത്തിനുശേഷം തമിഴ് ചലച്ചിത്ര വ്യവസായത്തിലും അവർണ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു

  ഇളയദളപതി വിജയിയുടെ ബൈരവ എന്ന ചിത്രത്തിൽ തീർത്തിസുരേഷിന്റെ സുഹൃത്തായി ഒരു ചെറിയ വേഷം അപർണ ചെയ്തു മുതിർന്ന തമിഴ് സംവിധായകൻ ഭരതനാണ് ഈ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തത് ഇളയദളപതിയുടെ അറുപതാമത്തെ ചിത്രമായ ഇത് വിജയരാഘവന്റെ മകളായാണ് അപർണയുടെ തമിഴ് അരങ്ങേറ്റം

  2017 കാലിക്കറ്റ് സർവ്വകലാശാല നടത്തിയ സോണി യൂണിവേഴ്സിറ്റി കലോത്സവത്തിൽ ജീവിതത്തിലെ വിവിധ ഘട്ടങ്ങളിലൂടെ കടന്നു പോയ ഒരു കേന്ദ്ര വനിതാ കഥാപാത്രത്തിൽ അപർണ വിനോദ് അവതരിപ്പിച്ചു സോഷ്യൽമീഡിയയിലും താരം സജീവമാണ് ഇപ്പോൾ താരം ഷെയർ ചെയ്തിരിക്കുന്ന ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തുകഴിഞ്ഞു.

  ഇളയദളപതിയുടെ അറുപതാമത്തെ ചിത്രമായ ഇത് വിജയരാഘവന്റെ മകളായാണ് അപർണയുടെ തമിഴ് അരങ്ങേറ്റം 2017 കാലിക്കറ്റ് സർവ്വകലാശാല നടത്തിയ സോണി യൂണിവേഴ്സിറ്റി കലോത്സവത്തിൽ ജീവിതത്തിലെ വിവിധ ഘട്ടങ്ങളിലൂടെ കടന്നു പോയ ഒരു കേന്ദ്ര വനിതാ കഥാപാത്രത്തിൽ അപർണ വിനോദ് അവതരിപ്പിച്ചു.

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry