അതൊക്കെ ഉണ്ടെങ്കില്ലേ നാല് പേർ കാണുള്ളൂ സ്വാസിക വിജയ്

  അതൊക്കെ ഉണ്ടെങ്കില്ലേ നാല് പേർ കാണുള്ളൂ സ്വാസിക വിജയ്

  മലയാളം ടിവി സീരിയലുകളിൽ വരെ നായികയായി മാറി അവിടെനിന്നും മലയാളസിനിമയിലേക്ക് തിരക്കേറിയ നായികയായി മാറിയ ആളാണ് സ്വാസിക പൂജ എന്നായിരുന്നു യഥാർത്ഥ പേര് എങ്കിൽ കൂടിയും പിന്നീട് സിനിമയിലെത്തിയപ്പോൾ പേര് സ്വാസിക എന്ന ആക്കുകയായിരുന്നു

  രണ്ടായിരത്തിഒൻപതിൽ തമിഴ് സിനിമയിൽ കൂടി അഭിനയ ലോകത്തേയ്ക്ക് എത്തിയ താരമാണ് സ്വാസിക വാസന്തി എന്ന 2020 പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രത്തിൽ കൂടി മികച്ച സഹനടിക്കുള്ള സംസ്ഥാന അവാർഡ് നേടിയിട്ടുണ്ട് സ്വാസിക മലയാളത്തിൽ 2012 പുറത്തിറങ്ങിയ സിനിമ കമ്പനി എന്ന ചിത്രത്തിൽ കൂടിയാണ് സ്വാസിക എത്തുന്നത് സിനിമയിൽ ആദ്യകാലങ്ങളിൽ ശോഭിക്കാൻ കഴിയാതെ പോയ പിന്നീട് ടെലിവിഷൻ രംഗത്ത് ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക യായിരുന്നു.

  ചിന്താവിഷ്ടയായ സീത എന്ന സീരിയലിൽ വഴിയെത്തിയ ഏറ്റെടുത്തതോടെയാണ് ഇപ്പോൾ സീരിയൽ സിനിമയിലും ഒരു പോലെ അഭിനയിക്കുന്ന കാലം റേഡിയോ ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് സീരിയൽ നെതിരെ പ്രതികരണം നടത്തിയത് ടെലിവിഷൻ അവാർഡ് പ്രഖ്യാപനം ഉണ്ടായപ്പോൾ സീരിയലുകളിൽ സ്ത്രീകളെയും കുട്ടികളെയും മോശം സ്ത്രീ കാരണം നടത്തി എന്നുള്ള വാദം ഉണ്ടായിരുന്നു

  ഇതിനെക്കുറിച്ച് അവതാരകൻ ചോദിച്ചപ്പോൾ സ്വാസിക നൽകിയ മറുപടി ഇങ്ങനെയായിരുന്നു നേരത്തെ ഇത്തരത്തിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ കൂടിയും ഇപ്പോൾ മുമ്പത്തേക്കാൾ കൂടുതൽ ആണെന്ന് സ്വാസിക ഇതിൽ എഴുത്തുകാരാണ് മാറ്റങ്ങൾ കൊണ്ടു വരേണ്ടത്

  അവർ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധിച്ച് സാമൂഹിക പ്രശ്നങ്ങൾ ചർച്ച ചെയ്യുന്ന രീതിയിൽ ആക്കാൻ കഴിയും എന്നാൽ മൊത്തമായി അങ്ങനെ ചെയ്യാൻ കഴിയുകയുമില്ല കാരണം കാണുന്ന കുറച്ചു മസാല ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവരാണ് മസാല എന്നതുകൊണ്ട് എന്താണ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് എന്നുള്ളതിന് സ്വാസിക നൽകിയ മറുപടി അവിഹിതം എന്നായിരുന്നു വിഹിതമാണ് പ്രധാനമായുള്ള മസാല അവിഹിതങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നുള്ള ചോദ്യത്തിന് അതിനുള്ള മറുപടിയാണ് താരം നൽകുന്നത് മസാലകളുടെ അല്ലെങ്കിൽ അവർ തങ്ങൾക്ക് ഒരു വിഭാഗം പ്രേക്ഷകർ ഉള്ളതുപോലെ സ്ത്രീകളെ മോശമായി കാണിക്കുന്നത് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു ഉണ്ടോ എന്നുള്ള ചോദ്യത്തിന് ഉണ്ടാവും അതുകൊണ്ടാണല്ലോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അങ്ങനെ വരുന്നത്

  നമ്മൾ ഉദ്ദേശിക്കാത്ത കാര്യങ്ങളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴി സ്ത്രീകളെ മോശമായി കാണിക്കുന്നത് തന്നെ ഏറ്റവും വലിയ മോഹം ഉള്ള തനിക്ക് ആരോഗ്യം ഉള്ള കാലം വരെ അഭിനയത്തിൽ തുടരുക എന്നുള്ളതാണ് എന്നു സ്വാസിക പറയുന്നു എനിക്ക് അഭിനയിക്കാൻ പോയിട്ട് സിനിമയേക്കാൾ കൂടുതൽ പണം നൽകിയിട്ടുള്ളത് സീരിയലുകളാണ് സ്വാസിക പറയുന്നുണ്ട്

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry