നടി ഷംന പറയുന്നു ഇത് ആ കടിയല്ല

  നടി ഷംന പറയുന്നു ഇത് ആ കടിയല്ല

  മത്സരാർത്ഥികളുടെ കവിളിൽ കടിച്ച സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിച്ച വിഷയത്തിൽ പ്രതികരണവുമായി നടി ഷംന കാസിം സ്വന്തം അമ്മയുടെ കവിളിൽ കടിക്കുന്ന ചിത്രം പങ്കുവെച്ചിരുന്നു മറുപടി

  നൽകിയത് നമ്മെ ആരെങ്കിലും അത് അവരുടെ മാത്രം പ്രശ്നമാണെന്ന് അടിക്കുറിപ്പ് സഹിതമാണ് ചിത്രം തെലുങ്ക് ഡാൻസ് റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ വേദിയിൽവച്ച് മത്സരാർത്ഥികളെ ചുംബിക്കുകയും കവിളിൽ കടിക്കുകയും ചെയ്തു ഷംന കാസിം ഇനി വിമർശനമുയർന്നിരുന്നു

  എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോ താരം ജഗതി ഇപ്പോൾ നടന്ന സംഭവങ്ങളുടെ ദൃശ്യങ്ങൾ കൂട്ടിയിണക്കിയാണ് വീഡിയോകൾ വ്യാപകമായി പ്രചരിച്ചത് വിവാദത്തിൽ തന്നെ കൂട്ടുകാരി കുറിച്ച് വാക്കുകൾ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലൂടെ നടി പങ്കുവെച്ചു നിന്നെ ജഡ്ജ് ചെയ്യാനുള്ള അവകാശം ആർക്കുമില്ല കാരണം നീ യഥാർത്ഥത്തിൽ എങ്ങനെയാണ് അവർക്കറിയില്ല

  സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളാണ് പലരും കണ്ടിട്ടുള്ളത് മറ്റുള്ളവരോട് നിൻറെ സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിക്കുന്ന രീതി അവർക്ക് അറിയില്ല നീ ഇങ്ങനെയാണ് മറ്റുള്ളവർക്ക് വേണ്ടി അത് മാറ്റേണ്ട ആവശ്യമില്ല മറുപടി അർഹിക്കാത്ത അവരുടെ പ്രതികരിക്കുന്നതിൽ കാര്യമില്ല

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry