ട്യൂമർ കാരണം സർജറി ചെയ്യാൻ സാധിക്കാതെ നാലുവർഷം ചികിത്സയില്ലാതെ കടമറ്റത്ത് കത്തനാർ

  ട്യൂമർ കാരണം സർജറി ചെയ്യാൻ സാധിക്കാതെ നാലുവർഷം ചികിത്സയില്ലാതെ കടമറ്റത്ത് കത്തനാർ

  ട്യൂമർ കാരണം സർജറി ചെയ്യാൻ സാധിക്കാതെ നാലുവർഷം ചികിത്സയില്ലാതെ കടമറ്റത്ത് കത്തനാർ നെക്കുറിച്ച് നടൻ പ്രകാശ് പോൾ

  ചാനലിനു നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് ഇപ്പോഴത്തെ അവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് തുറന്നുപറഞ്ഞത് ഒരു പല്ലു വേദന വന്നു നാടൻ മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിച്ചു നാക്കിന്റെ ഒരുവശം പൊള്ളി മരവിച്ചുപോയി മരുന്നിന്റെ പ്രശ്നമാണ് എന്ന് കരുതി പിന്നീട് ഡോക്ടറെ കാണിച്ചപ്പോൾ യൂറോളജിസ്റ്റിനെ കാണാൻ പറഞ്ഞു സ്കാനിങ്ങും കുറെ ടെസ്റ്റ് നടത്തി സ്‌ട്രോക് ആയിരുന്നു എന്ന് പിന്നീടാണ് അറിഞ്ഞത് വീണ്ടും സ്കാൻ ചെയ്തു തലച്ചോറിൽ ഒരു ട്യൂമർ ഉണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞു.

  അങ്ങനെ ആർസിസിയിൽ എത്തി തലച്ചോറിനുള്ളിൽ താഴെയായാണ് ട്യൂബ് പുറത്താണെങ്കിൽ സർജറി ചെയ്യാൻ എളുപ്പമാണ് പക്ഷേ ഇത് സർജറി അത്ര എളുപ്പമല്ല വഴി ഡ്രിൽ ചെയ്തു ചെയ്യേണ്ടി വരും എന്നു പറഞ്ഞു അതിൽ താൽപര്യമില്ലായിരുന്നു

  ഒരു തേങ്ങാപ്പിണ്ണാക്ക് പോലെയാണ് ട്യൂമർ തലയിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത് എന്ന് ഡോക്ടർ പറഞ്ഞു ദിവസം ബോക്സോഫീസിൽ കഴിഞ്ഞ ആറു ദിവസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഡിസ്ചാർജ് വാങ്ങി പോന്നു ചികിത്സയൊന്നും ചെയ്തിട്ടില്ല രോഗം മാറിയെന്ന് പരിശോധിച്ചിട്ടും ഇല്ല ചില സമയങ്ങളിൽ സംസാരിക്കാൻ ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട് എങ്കിലും ആശുപത്രിയിൽ പോകുന്നില്ല വേണ്ട എന്ന് തോന്നി

  ഒന്നുകിൽ മരിക്കും അല്ലെങ്കിൽ അതിജീവിക്കാം എന്ന രണ്ട് സാധ്യതകളുണ്ട് ഡോക്ടർമാർ വിളിച്ചിരുന്നു നാലുവർഷമായി ചികിത്സ നടത്തുന്നില്ല ഭാര്യയും മക്കളും നിർബന്ധിക്കുന്നുണ്ട് സാമ്പത്തിക പ്രശ്നം അഭയം ഒന്നുമല്ല ഇയാ ആണെന്നറിഞ്ഞാൽ മരണത്തെ കുറിച്ച് ആലോചിക്കും അല്ലോ പക്ഷേ മരണ ഭയം ഇല്ല ഇനി ഒരിക്കൽ കൂടി കടമറ്റത്ത് കത്തനാർ ആകണം മനസ്സിലുണ്ട് പലരുമായും ഡിസ്കസ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും പ്രകാശ് പറയുന്നു

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry