കൗമാരക്കാരനെ ഫോൺ കോളിലൂടെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയതിന് നടൻ മുകേഷിന് തിരിച്ചടി നേരിടുന്നു; ഓഡിയോ ക്ലിപ്പ് വൈറലാകുന്നു

  കൗമാരക്കാരനെ ഫോൺ കോളിലൂടെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയതിന് നടൻ മുകേഷിന് തിരിച്ചടി നേരിടുന്നു; ഓഡിയോ ക്ലിപ്പ് വൈറലാകുന്നു

  പ്രശസ്ത മലയാള ചലച്ചിത്ര നടനും കൊല്ലം എം‌എൽ‌എയുമായ മുകേഷ് പത്താം ക്ലാസ് വിദ്യാർത്ഥിയെ ഫോൺ കോളിൽ ശകാരിച്ചതിന് പുതിയ വിവാദം. ടെലിഫോണിക് സംഭാഷണത്തിന്റെ ഓഡിയോ ക്ലിപ്പ് വൈറലായി.

  പാലക്കാടിൽ നിന്നുള്ള പത്താം ക്ലാസ് വിദ്യാർത്ഥിയാണെന്ന് ആൺകുട്ടി സ്വയം പറയുകയും ചെയിതു . ഒരു ഓൺലൈൻ മീറ്റിംഗിൽ പങ്കെടുക്കുമ്പോൾ നടനെ ആറ് തവണ വിളിച്ചു. മുകേഷ് കോൾ എടുത്ത നിമിഷം മുതൽ, ഒരു പ്രധാന കാര്യം അറിയിക്കണമെന്ന് ആ കുട്ടി പറയുന്നത് കേൾക്കാമായിരുന്നു

  എന്നാൽ സംഭാഷണത്തിലുടനീളം, മുകേഷിന് കടുത്ത ദേഷ്യം തോന്നി, എന്തുകൊണ്ടാണ് കുട്ടിയെ വിളിച്ചതെന്ന് അദ്ദേഹം ഒരിക്കലും ചോദിച്ചില്ല. തന്റെ പാലക്കാട് നിയോജകമണ്ഡലത്തെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് എം‌എൽ‌എയെ വിളിക്കുന്നതിനുപകരം തന്നെ ബന്ധപ്പെടുന്നതിന് താരം കൗമാരക്കാരനെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി ചലച്ചിത്ര തരാം മുകേഷ്

  ഒരു സുഹൃത്ത് മുകേഷിന്റെ ഫോൺ നമ്പർ നൽകിയെന്ന് കുട്ടി പറഞ്ഞപ്പോൾ, സുഹൃത്ത് മുഖത്ത് അടിക്കാൻ എം‌എൽ‌എ പറഞ്ഞു. ആൺകുട്ടി നടനോട് ആവർത്തിച്ച് മാപ്പ് ചോദിക്കുന്നത് മുകേഷ് കേട്ടെങ്കിലും , താരം അവനെ ശകാരിക്കുന്നത് തുടർന്നു.

  ടെലിഫോണിക് സംഭാഷണം ഒരു വിവാദത്തിന് കാരണമായതിന് ശേഷം, തന്നെ അപകീർത്തിപ്പെടുത്താനുള്ള മുൻകൂട്ടി ആസൂത്രണം ചെയ്ത ശ്രമമാണ് ഫോൺ കോൾ എന്ന് മുകേഷ് പ്രതികരിച്ചു. തന്നെ പ്രകോപിപ്പിക്കാനുള്ള ഉദ്ദേശ്യത്തോടെ നിരവധി ആളുകളിൽ നിന്ന് തനിക്ക് കോളുകൾ ലഭിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഫേസ്ബുക്ക് ലൈവ് ഇന്ററാക്ഷനിൽ താരം പറഞ്ഞു. “എന്നെ വിളിച്ച കുട്ടി നിരപരാധിയാണെങ്കിൽ, പിന്നെ എന്തിനാണ് അദ്ദേഹം കോൾ റെക്കോർഡുചെയ്തത്? എന്തുകൊണ്ടാണ് അദ്ദേഹം എന്നെ ആറ് തവണ വിളിച്ചത്? സംഭവം മുഴുവൻ ആസൂത്രണം ചെയ്തതാണെന്ന് ഇതിലൂടെ മനസിലാകും എന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

  നേരത്തെ, തന്റെ ആരാധകനാണെന്ന് സ്വയം അവകാശപ്പെടുന്ന ഒരു വ്യക്തിയിൽ നിന്ന് രാത്രി 11 മണിക്ക് തനിക്ക് ലഭിച്ച ഒരു ഫോൺ കോളിനെച്ചൊല്ലി താരം വിവാദത്തിലായിട്ടുണ്ട്

  1 Comment

  • Thanks for sharing your thoughts about Mansher Singh MD.
   Regards

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry