വിജയ് ചിത്രമായ ‘ബീസ്റ്റ്’ ഷൂട്ടിംഗിനിടയിൽ നിന്നുള്ള ചൂടുള്ള പുതിയ ചിത്രങ്ങളുപയോഗിച്ച് പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ

  വിജയ് ചിത്രമായ ‘ബീസ്റ്റ്’ ഷൂട്ടിംഗിനിടയിൽ നിന്നുള്ള ചൂടുള്ള പുതിയ ചിത്രങ്ങളുപയോഗിച്ച് പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ

  ദക്ഷിണേന്ത്യയിലും ബോളിവുഡിലും ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവശ്യപ്പെടുന്ന മുൻനിര വനിതകളിൽ ഒരാളായി പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ സ്വയം സ്ഥാപിച്ചു. ചിരഞ്ജീവി, രാം ചരൺ എന്നിവരോടൊപ്പം ‘ആചാര്യ’, പ്രഭാസിനൊപ്പം ‘രാധേ ശ്യാം’, തലപതി വിജയ് ‘ബീസ്റ്റ്’ എന്നീ മൂന്ന് ബിഗ്‌ജികളിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.

  തിരക്കിലാണെങ്കിലും പൂജ തന്റെ അതിശയകരമായ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും ഉപയോഗിച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഫോളോവേഴ്‌സിനെ ആകർഷിക്കാൻ സമയം നീക്കിവയ്ക്കുന്നു. പൂജ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോ ഒരു കറുത്ത പുള്ളിപ്പുലി ധരിച്ച് അവളുടെ മേനി അയഞ്ഞതായി ഒഴുകുന്നു, ഒപ്പം പൂജയുടെ മനോഹരമായ കാലുകൾ പൂർണ്ണമായും പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

  ചുട്ടുപൊള്ളുന്ന ചൂടുള്ള ചിത്രം ഒരു ദശലക്ഷത്തിലധികം ലൈക്കുകൾ നേടി, ആരാധകർ അതിനെ അവളുടെ മൃഗം മോഡ് എന്ന് വിളിക്കുകയും അത് വ്യാപകമായി പങ്കിടുകയും ചെയ്യുന്നു. മൈസ്‌കിൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ‘മുഗമുദി’ എന്ന ആദ്യ ചിത്രത്തിന് ശേഷം ഒമ്പത് വർഷത്തിന് ശേഷം തമിഴ് സിനിമയിലേക്ക് മടങ്ങിവരുന്ന ‘ബീസ്റ്റ്’ എന്ന ചിത്രത്തിന് ഒരു പെപ്പി ഗാനം ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നതാണ് പൂജ ഇപ്പോൾ.

  ‘ബീസ്റ്റ്’ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാറാണ്. സൺ പിക്ചേഴ്സ് നിർമ്മിക്കുന്നത് അനിരുദ്ധ് സംഗീതവും മനോജ് പരമഹംസയും ലെൻസിന് പിന്നിലുണ്ട്. ചിത്രത്തിൽ തലപതി വിജയ്, പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. യോഗി ബാബു, വിടിവി ഗണേഷ് എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു.

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry