കഴിഞ്ഞ രണ്ട് ദിവസമായി ബാബു ആന്റണി ചാർമിലയെ മർദ്ദിച്ചുവെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിച്ചിരുന്നു.

  കഴിഞ്ഞ രണ്ട് ദിവസമായി ബാബു ആന്റണി ചാർമിലയെ മർദ്ദിച്ചുവെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിച്ചിരുന്നു.

  മലയാള സിനിമയിൽ സ്റ്റണ്ട് രംഗങ്ങൾ ചെയ്ത് നിരവധി ആരാധകരെ സൃഷ്ടിച്ച നടനാണ് ബാബു ആന്റണി. മികച്ച നടനായി മലയാള സിനിമയെ പൂർണ്ണമായി ഉപയോഗിച്ച വ്യക്തിയാണ് ബാബു ആന്റണി. കഴിഞ്ഞ കാലങ്ങളിൽ പല ചിത്രങ്ങളിലും വില്ലനായി അഭിനയിച്ച താരം ഇപ്പോഴും മലയാള സിനിമയിൽ സജീവമാണ്. കേരളത്തിലുടനീളം നിരവധി ആരാധകരുണ്ട് താരം. ബാബു ആന്റണി അഭിനയിച്ച മിക്ക ചിത്രങ്ങളും മലയാള സിനിമയിലെ സൂപ്പർ ഹിറ്റുകളായിരുന്നു.

  ബാബു ആന്റണി മലയാള സിനിമയിൽ സഹനടനായി അറിയപ്പെട്ടു. ശാരീരികമായി ആരോഗ്യമുള്ളവരും ഉയരമുള്ളവരുമായ വില്ലൻ കഥാപാത്രങ്ങൾക്ക് വ്യാപകമായി സ്വീകാര്യത ലഭിച്ചു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമായിരിക്കുന്ന താരം എല്ലാ ദിവസവും തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്ത ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു. തന്റെ കുടുംബത്തെക്കുറിച്ചും സിനിമാ വാർത്തകളെക്കുറിച്ചും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ താരം പ്രേക്ഷകരെ അറിയിക്കുന്നു. ഇന്നലെ ബാബു ആന്റണി തന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് അക്കൗണ്ടിൽ ഒരു ചിത്രം പങ്കിട്ടു. സിനിമയിൽ വന്ന ഒരു അഭിപ്രായം ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധേയമാണ്.

  ചിത്രത്തിന് ചുവടെയുള്ള അഭിപ്രായമാണിത്. നിങ്ങളെ വളരെയധികം സ്നേഹിക്കുന്ന ഒരു കുട്ടിയും എനിക്കുണ്ടായിരുന്നു. നിങ്ങൾ ചാർമില പ്രയോഗിച്ചപ്പോൾ, അതിനോടുള്ള നിങ്ങളുടെ താൽപ്പര്യം കുറഞ്ഞു. കാരണം അക്കാലത്ത് ബാബു ആന്റണി ചാർമില കോമ്പിനേഷൻ കാണുന്നത് വളരെ സന്തോഷകരമായിരുന്നു. 5 അടിയിൽ താഴെ മാത്രം കാണുന്ന ചാർമിലയെ 6 അടി ഉയരമുള്ള ബാബു ചേട്ടനോടൊപ്പം കാണുന്നത് ഒരു സൗന്ദര്യമായിരുന്നു. “ബാബു ചേട്ടൻ തിരിച്ചുവരവ് നേരുന്നു,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

  അത്തരം കഥകൾ പറയുന്ന ആരെയെങ്കിലും അറിയാമോ എന്ന് ബാബു ആന്റണി സിദ്ദിഖിയോട് ചോദിച്ചു. നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞ വ്യക്തിയെ നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമോ? എന്റെ ജീവിത ദൈർഘ്യം കുറവായിരിക്കും. അതിനാൽ ഇപ്പോഴും ജീവിച്ചിരിക്കുന്നു. സ്നേഹമുണ്ടെങ്കിൽ അതിൽ സന്തോഷിക്കുക. നാം ജീവിക്കുകയാണെങ്കിൽ ആരാധനയും യുദ്ധവും ഉണ്ടാകും. “ദയവായി എന്നോട് ക്ഷമിക്കൂ” എന്നായിരുന്നു ബാബു ആന്റണിയുടെ മറുപടി.

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry