സായ് പല്ലവി ശരിക്കും ഗർഭിണിയാണോ? ഇവ ഫിലിം ഷൂട്ടിംഗിനായി എടുത്ത ചിത്രങ്ങളല്ല, കാര്യം മറ്റൊന്നാണ്

  സായ് പല്ലവി ശരിക്കും ഗർഭിണിയാണോ? ഇവ ഫിലിം ഷൂട്ടിംഗിനായി എടുത്ത ചിത്രങ്ങളല്ല, കാര്യം മറ്റൊന്നാണ്

  ഇന്ന് ഇന്ത്യയിലുടനീളം ജനപ്രിയ നടിയാണ് സായ് പല്ലവി. സായ് പല്ലവിക്ക് വലിയൊരു ആരാധകരുണ്ട്, പ്രത്യേകിച്ച് ദക്ഷിണേന്ത്യയിൽ. പ്രേമം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി സിനിമയിൽ പ്രവേശിക്കുന്നത്. ആരാധകർ ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന കഥാ കഥാപാത്രമായിരുന്നു മിസ് മലാർ. അതിനുശേഷം താരത്തിന് തിരിഞ്ഞു നോക്കണ്ട വന്നിട്ടില്ല

  ഇതിനുശേഷം സിനിമ തെലുങ്കാണ്. ഫിഡ എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിന് വളരെയധികം ശ്രദ്ധ ലഭിച്ചു. മികച്ച അഭിനയമുള്ള നല്ല നർത്തകിയാണ് സായ് പല്ലവി. അതിനാൽ, എല്ലാവരുടെയും ശ്രദ്ധ വേഗത്തിൽ നേടുന്നതിന് താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു . പിന്നീട് തമിഴ് സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചു.

  സായി പല്ലവിയെക്കുറിച്ച് വിദ്യാ ബാലൻ നടത്തിയ നിരീക്ഷണം ശ്രദ്ധേയമാണ്. എസ്‌ഐ‌ഐ, പല്ലവസ്, പാവ കഥകളുടെയും അഭിനയത്തിന്റെയും ചിത്രം എന്നിവ എന്നെ ഞെട്ടിച്ചുവെന്ന് താരം പറയുന്നു. അത് കണ്ടപ്പോൾ ശരിക്കും ഞെട്ടി. അത് ശരിക്കും ഗർഭിണിയാണെങ്കിലും സായിക്ക് നല്ലതായി അനുഭവപ്പെട്ടു. റ Say ഡി ബേബി എന്ന ഗാനത്തിന് സായ് പല്ലവി നൃത്തം ചെയ്യുന്നുണ്ടോ എന്ന് വ്യക്തമല്ല. വിദ്യാ ബാലൻ പറയുന്നു.

  ഇപ്പോൾ തെലുങ്ക്, തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിൽ സജീവമാണ്. കാളിക്ക് ശേഷം താരം ഒരു മലയാള സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടില്ല. ഇതിൽ മലയാളി പ്രേക്ഷകരിൽ ആശങ്കയുണ്ട്. അതേസമയം, ചില വിവാദങ്ങളിൽ താരം ഉൾപ്പെട്ടിരുന്നു. സിനിമാ സെറ്റുകളിൽ താരം അനാവശ്യമായ കർശന വ്യവസ്ഥകൾ ഏർപ്പെടുത്തുന്നുണ്ടെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. ഇതുമൂലം ചില സിനിമകളിൽ നിന്ന് നടനെ ഒഴിവാക്കുമെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു.

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry