സാരിയിൽ ഇത്ര സുന്ദരിയായ മറ്റൊരു നടിയുണ്ടോ? സാധിക വേണുഗോപാലിന്റെ വൈറൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട്

  സാരിയിൽ ഇത്ര സുന്ദരിയായ മറ്റൊരു നടിയുണ്ടോ? സാധിക വേണുഗോപാലിന്റെ വൈറൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട്

  കേരളത്തിലെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട താരങ്ങളിലൊരാളാണ് സാധിക വേണുഗോപാൽ. സീരിയൽ മേഖലയിലൂടെയാണ് താരം അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്. അവരുടെ ആദ്യത്തെ സീരിയൽ  മനോരമയിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത പട്ടുസാരിയായിരുന്നു. തുടർന്ന് അവർ നിരവധി ടെലിവിഷൻ ഷോകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

  സാധിക വേണുഗോപാൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമാണ്. തന്റെ എല്ലാ പുതിയ അനുഭവങ്ങളും സാധ്യതയുള്ള ആരാധകരുമായി അദ്ദേഹം പങ്കിടുന്നു. ഈ നടിയുടെ ചിത്രങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങൾ ചുവടെയുണ്ട്. അവർ പങ്കിടുന്ന എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും നിമിഷങ്ങൾക്കകം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ viral ആകാറുമുണ്ട് .

  sadhika-venugopal-saree-photoshoot
  sadhika-venugopal-saree-photoshoot

  ഇപ്പോൾ ഈ നടിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ വൈറലാകുന്നു. സാധിക തന്നെ ഈ ചിത്രങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിട്ടു. സാരിയിലെ രസകരമായ ചില സ്റ്റൈലിഷ് ചിത്രങ്ങൾ സാധിക ഇപ്പോൾ പങ്കിട്ടു. നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ, ഈ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ viral ആയി .

  വളരെ നല്ല അഭിപ്രായങ്ങൾ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ചുവടെ വരുന്നു. ധാരാളം ആളുകൾ മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങൾ നൽകുന്നു. ഒരു സാരിയിൽ ഇത്രയും സുന്ദരിയായ മറ്റൊരു നടി ഇല്ലെന്നാണ് പലരുടെയും അഭിപ്രായം. സാധിക പങ്കിടുന്ന എല്ലാ ചിത്രങ്ങളെയും പോലെ ഇത് വൈറലാകുന്നു.

   

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry