വർഷങ്ങളോളം അവിവിവാഹിതയായി ജീവിക്കുന്നു, അത് വളരെയധികം ആസ്വദിക്കുന്നു, അതിനാൽ അത്തരം കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കരുത് – മഞ്ജരി

  വർഷങ്ങളോളം അവിവിവാഹിതയായി ജീവിക്കുന്നു, അത് വളരെയധികം ആസ്വദിക്കുന്നു, അതിനാൽ അത്തരം കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കരുത് – മഞ്ജരി

  മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഗായകരിൽ ഒരാളാണ് മഞ്ജരി. ‘താമര കുരുവിക് തട്ടമിഡ്’ എന്ന ഗാനത്തിലൂടെ മലയാളികൾ മഞ്ജരിയെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നു. സംസ്ഥാന അവാർഡ് ജേതാവ് കൂടിയാണ് മഞ്ജരി. 2005 ൽ മികച്ച ഗായികയ്ക്കുള്ള കേരള സംസ്ഥാന സർക്കാർ അവാർഡ് ലഭിച്ചു.

  ഇളയ രാജായാണ്മഞ്ജരിയെ ചലച്ചിത്ര സംഗീത ലോകത്തിന് പരിചയപ്പെടുത്തിയത്. തന്റെ വ്യക്തിജീവിതത്തിലെ ചില പ്രത്യേകതകളെക്കുറിച്ച് താരം ഇപ്പോൾ മനസ്സ് തുറക്കുന്നു. വർഷങ്ങളായി അവിവാഹിതനായി കഴിയുന്ന ഒരു വ്യക്തിയാണ് അദ്ദേഹം. അവൾ വളരെ സന്തോഷവതിയാണ്. തിരുവനന്തപുരത്തെ ഒരു ഫ്ലാറ്റിലാണ് അദ്ദേഹം അമ്മയോടൊപ്പം താമസിക്കുന്നത്. നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ളത് ചെയ്യുന്നു. ജീവിതത്തെ വളരെ ക്രിയാത്മകമായി കാണുന്ന വ്യക്തിയാണ് അദ്ദേഹം. അവൻ ഇപ്പോൾ ജീവിതം നയിക്കുന്ന തിരക്കിലാണ്. അതിനാൽ, നിഷേധാത്മകതയുടെ കാര്യത്തിൽ ഒന്നും ചിന്തിക്കുന്നില്ല. നമുക്ക് ഒരൊറ്റ ജീവിതം നയിക്കാം.

  മാറ്റത്തെ സ്നേഹിക്കുന്ന വ്യക്തിയാണ് അദ്ദേഹം. എന്നാൽ അത് മറ്റാർക്കും കാണിക്കാതിരിക്കാനുള്ള ബാധ്യതയും അദ്ദേഹത്തിനുണ്ട്. അതിനാൽ അദ്ദേഹം വരുത്തിയ മാറ്റം ആരെയും മറ്റെന്തെങ്കിലും കാണിക്കരുത് എന്നതായിരുന്നു. അത് വ്യക്തിപരമായ സന്തോഷത്തിന് വേണ്ടിയാണ്. മസ്കറ്റിൽ പഠിച്ചു. അച്ഛനും അമ്മയും മാത്രമാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കൾ. അച്ഛൻ ബിസിനസ്സിലാണ്. അവൾ ഒരു അമ്മയാണെങ്കിൽ, അവൾ പുറത്തുപോലും പോകുന്നില്ല. ഫാഷനെക്കുറിച്ച് എന്നോട് പറയാൻ ആരുമുണ്ടായിരുന്നില്ല. എനിക്ക് അതിൽ താൽപ്പര്യമില്ലായിരുന്നു. സ്കൂളിൽ പോയി തിരിച്ചുവരുന്നത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതമായിരുന്നു.

  ഉന്നത പഠനത്തിനായി മുംബൈയിലേക്ക് പോവുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതത്തിലെ വഴിത്തിരിവ്. നമ്മൾ ചിന്തിക്കുന്ന രീതി ഉൾപ്പെടെ നിരവധി കാര്യങ്ങൾ മാറി. ഒരു സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ കഴിയുമോ എന്ന് സുഹൃത്തുക്കൾ ഉൾപ്പെടെ പലരും എന്നോട് ചോദിക്കുന്നു. അച്ഛനും അമ്മയും ശരി എന്ന് പറഞ്ഞാൽ, അവൻ ഇരട്ടയാണ്. ചെറുപ്പത്തിൽത്തന്നെ നിരവധി മുതിർന്ന സംഗീത സംവിധായകരോടൊപ്പം പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. സിനിമയിൽ ലഭിച്ച സമയത്തെല്ലാം ഒരു അസൈൻമെന്റായി അദ്ദേഹം ഉപയോഗിച്ചു. ദേവരാജൻ മാഷിന്റെ സംഗീതത്തിൽ പോലും പാടാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. മാഷിന്റെ അവസാന ഭക്തിഗാനങ്ങളിലൊന്നിൽ പാടാനുള്ള അവസരം അദ്ദേഹത്തിന് ലഭിച്ചു. വിഷാദത്തിന്റെ കാര്യം വരുമ്പോൾ നിങ്ങൾ കോമഡി സിനിമകൾ കാണുന്നു. പിന്നെ ഇരുന്നു ചിരിക്കുക. കേൾക്കാനും സംസാരിക്കാനും ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു വ്യക്തിയാണ് നർമ്മം. വിഷാദം വരുമ്പോൾ, ഷോപ്പിംഗിന് പോകുക. സിനിമകളും താൽക്കാലിക ആശ്വാസവും. നടൻ പറയുന്നു.

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry