താലിമാല വാങ്ങാൻ പോലും തന്റെ പക്കൽ പണമില്ലെന്ന് ശ്രീനിവാസൻ മമ്മൂട്ടിയോട് പറഞ്ഞു. മമ്മൂട്ടി ശ്രീനിവാസന് മൂവായിരം രൂപ നൽകി.

  താലിമാല വാങ്ങാൻ പോലും തന്റെ പക്കൽ പണമില്ലെന്ന് ശ്രീനിവാസൻ മമ്മൂട്ടിയോട് പറഞ്ഞു. മമ്മൂട്ടി ശ്രീനിവാസന് മൂവായിരം രൂപ നൽകി.

  മലയാളത്തിലെ മെഗാ താരമാണ് നടൻ മമ്മൂട്ടി. ഈ പ്രായത്തിലും, കായികക്ഷമതയെക്കുറിച്ച് ശ്രദ്ധിക്കുന്ന ഒരു വ്യക്തിയാണ് അദ്ദേഹം . മമ്മൂട്ടിയുടെ രൂപം എപ്പോഴും മാധ്യമങ്ങളിൽ വാർത്തകളിൽ ഉണ്ട്. എന്നാൽ മമ്മൂട്ടിയുടെ ഭാര്യ സുൽഫത്ത്നെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ ഒന്നും പറയുന്നില്ല. ഇപ്പോൾ മണിയൻ പിള്ള രാജു സുൽഫത്ത്നെക്കുറിച്ചാണ് സംസാരിക്കുന്നത്.

  ഒരു നടനാകാനുള്ള മമ്മൂട്ടിയുടെ സ്വപ്നത്തിന് പൂർണ്ണ പിന്തുണ നൽകിയത് സുൽഫത്ത്ണ് എന്ന് ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ മണിയൻ പിള്ള രാജു പറഞ്ഞു. അതോടൊപ്പം താരം മറ്റ് ചില കാര്യങ്ങളും പറഞ്ഞു. നക്ഷത്രത്തിന്റെ വാക്കുകളിൽ. മമ്മൂട്ടിയുടെ ഭാര്യ സുൽഫത്ത് ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച അഞ്ച് ഭാര്യമാരിൽ ഒരാളാകും. ‘അതിരാത്രം’ ഷൂട്ടിംഗിനിടെയാണ് ശ്രീനിവാസന്റെ വിവാഹം ക്രമീകരിച്ചത്. താലിമാല വാങ്ങാൻ ശ്രീനിവാസന് അന്ന് പണമില്ലായിരുന്നു. തുടർന്ന് ശ്രീനിവാസൻ മണിയൻ പിള്ള രാജുവിനോട് വായ്പ ചോദിച്ചു.

  എന്നാൽ മണിയൻ പിള്ള രാജുവിന് പണമില്ലായിരുന്നു. ഇക്കാര്യം മമ്മൂട്ടിയെ അറിയിച്ചു. മമ്മൂട്ടി ശ്രീനിയെ മുറിയിൽ വിളിച്ച് തർക്കിക്കാൻ തുടങ്ങി. നിങ്ങൾക്ക് എന്തെങ്കിലും ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ എന്നോട് ചോദിക്കുക. താലി മാല വാങ്ങാൻ മൂവായിരം രൂപ നൽകി.

  അദ്ദേഹം ആ രംഗത്തിന് സാക്ഷിയായിരുന്നു. മമ്മൂട്ടി പിന്നീട് ഇത് സുൽഫത്ത്നോട് പറഞ്ഞു. ഇതുകേട്ട സുൽഫത്ത് മമ്മൂട്ടിയെ ശകാരിച്ചു. അദ്ദേഹത്തെപ്പോലുള്ള ഒരു നടൻ നിങ്ങളോട് ഒരു താലി നെക്ലേസ് വാങ്ങാൻ വായ്പ ചോദിച്ചപ്പോൾ, നിങ്ങൾ വെറും 3,000 രൂപ നൽകുമോ എന്ന് അദ്ദേഹം ചോദിച്ചു. അക്കാലത്ത് തന്റെ കയ്യിൽ 3,000 രൂപ മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂവെന്ന് മമ്മൂട്ടി പറഞ്ഞു. 10,000 രൂപയെങ്കിലും നൽകണമായിരുന്നുവെന്ന് സുൽഫത്ത് പറഞ്ഞു. മണിയൻ പിള്ള രാജു പറഞ്ഞു.

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  error: Content is protected !! Sorry